మీ మగబుద్ధే వంకరబుద్ధి..’: సమంత

Samantha Oo Antava.. Oo Oo Antava Lyrical Song Out: సమంత.. ఈ పేరు చెప్తేనే కుర్రకారు హుషారెత్తిపోతారు. ఆమె నటనకు, క్యూట్‌ లుక్స్‌కు ఫిదా కాని ప్రేక్షకులు లేరంటే అతిశయోక్తి కాదేమో! తక్కువకాలంలోనే స్టార్‌ హీరోయిన్‌గా స్టార్‌డమ్‌ సంపాదించుకున్న సామ్‌ మొట్టమొదటి సారిగా ఐటం సాంగ్‌లో నటించింది. అల్లు అర్జున్‌, సుకుమార్‌ కాంబినేషన్లో వస్తున్న క్రేజీ మూవీ పుష్పలో ‘ఊ అంటావా మావా.. ఊఊ అంటావా మావా..’ స్పెషల్‌ సాంగ్‌లో అలరించింది. ‘మీ మగబుద్ధే వంకరబుద్ధి..’ అంటూ సాగిన ఈ సాంగ్‌ లిరికల్‌ వీడియో శుక్రవారం సాయంత్రం రిలీజైంది.

About amaravatinews

Check Also

వీడియో కాల్స్‌ చేయ్‌, లేకుంటే మార్ఫింగ్‌ ఫొటోలను షేర్‌ చేస్తానంటూ

హైదరాబాద్‌: నకిలీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌ ప్రొఫైల్‌ సృష్టించి దాని ద్వారా ఓ యువతికి, ఆమె తల్లికి అసభ్యకరమైన సందేశాలు, వీడియోలను పంపిస్తూ వేధిస్తున్న …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *